Xã Sơn Điện tổ chức Tọa đàm 35 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam
Toàn cảnh buổi tọa đàm
Tham dự tọa đàm có các đồng chí lãnh đạo xã, đại diện Đồn biên phòng Mường Mìn, các đồng chí Nguyên là thầy, cô giáo đã cống hiến cho giáo dục xã nhà, và tất cả các thầy cô giáo của 5 trường trên địa bàn xã. Mục đích của buổi tọa đàm ôn lại truyền thống vẻ vang của ngành giáo dục, đồng thời thầy giáo, cô giáo cũng cũng được bày tỏ những tâm tư, nguyện vọng và những cống hiến lâu năm cho công tác giáo dục xã Sơn Điện.
Tại buổi tọa đàm thay mặt cho lãnh đạo xã đồng chí Lương Văn Khánh – HUV, Bí thư Đảng ủy đã có bài phát biểu chúc mừng những nỗ lực, thành tích mà các thầy cô đã đạt được đồng thời đồng chí cũng trao đổi những khó khăn vướng mắc mà các thầy cô đã và đang công tác tại các trường. Đồng chí Lương Văn Khánh đại diện cho lãnh đạo xã mong muốn các thầy cố giáo tiếp tục cống hiến, hi sinh, đồng thời khắc phục khó khăn để đưa sự nghiệp giáo dục xã Sơn Điện ngày càng đi lên.
Vi Thị Tia – Văn phòng Đảng ủy
Tin cùng chuyên mục
-
Hiệu quả hoạt động điểm giao dịch xã của Ngân hàng Chính sách xã hội.
10/07/2024 14:25:25 -
HƯỚNG DẪN TỔ CHỨC THỰC HIỆN XÉT TẶNG GIA ĐÌNH VĂN HÓA, THÔN BẢN, TỔ DÂN PHỐ VĂN HÓA, "XÃ PHƯỜNG , THỊ TRẤN TIÊU BIỂU" NGHỊ ĐỊNH SỐ 86/2023/NĐ-CP
16/05/2024 15:30:15 -
NHIỀU HOẠT ĐỘNG THIẾT THỰC CHÀO MỪNG 78 NĂM NGÀY CÁCH MẠNG THÁNG TÁM VÀ QUỐC KHÁNH 2/9
30/08/2023 09:06:26 -
XÃ SƠN ĐIỆN TỔ CHỨC GIẢI BÓNG CHUYỀN NAM, NỮ ,- KẾT HỢP NGÀY CHẠY OLYMPIC NĂM 2023
24/03/2023 09:58:59
Xã Sơn Điện tổ chức Tọa đàm 35 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam
Toàn cảnh buổi tọa đàm
Tham dự tọa đàm có các đồng chí lãnh đạo xã, đại diện Đồn biên phòng Mường Mìn, các đồng chí Nguyên là thầy, cô giáo đã cống hiến cho giáo dục xã nhà, và tất cả các thầy cô giáo của 5 trường trên địa bàn xã. Mục đích của buổi tọa đàm ôn lại truyền thống vẻ vang của ngành giáo dục, đồng thời thầy giáo, cô giáo cũng cũng được bày tỏ những tâm tư, nguyện vọng và những cống hiến lâu năm cho công tác giáo dục xã Sơn Điện.
Tại buổi tọa đàm thay mặt cho lãnh đạo xã đồng chí Lương Văn Khánh – HUV, Bí thư Đảng ủy đã có bài phát biểu chúc mừng những nỗ lực, thành tích mà các thầy cô đã đạt được đồng thời đồng chí cũng trao đổi những khó khăn vướng mắc mà các thầy cô đã và đang công tác tại các trường. Đồng chí Lương Văn Khánh đại diện cho lãnh đạo xã mong muốn các thầy cố giáo tiếp tục cống hiến, hi sinh, đồng thời khắc phục khó khăn để đưa sự nghiệp giáo dục xã Sơn Điện ngày càng đi lên.
Vi Thị Tia – Văn phòng Đảng ủy